ราคา 3290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68541.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ คอนโด วัน ลาดพร้าว สเตชั่น (ลาดพร้าว 18 โครงการ 2) | Condo One Ladprao Station

ณิชชาพัชญ์
0615924978
2020-12-09 09:09:17.0
เลขที่ประกาศ: 318113
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจสอบถามข้อมูล หรือนัดชมห้องจริง ได้ที่ ปุ๋ม
Agent : Nitchapat Permpool (PUM)
Line ID : pum4788 หรือกดเลย https://bit.ly/2FWbraq
Tel : 061-592-4978
FanPage : Permpool Property
Youtube : Permpool Property Chanel

ขายด่วน +++
คอนโด วัน ลาดพร้าว สเตชั่น (CondoOne Ladprao Station)
- ชั้น 2 เลขที่ 14/2 ห้องมุม
- แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 48.34 ตร.ม.

ขาย 3,290,000 บาท

จุดเด่น :
- ใกล้ MRT ลาดพร้าว **ระยะเดิน** 180 เมตร
- คอนโดตั้งอยู่ ปากซอย ลาดพร้าว 18
- เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่
- ห้องมุม มีความเป็นส่วนตัวสุดๆ
- ห้องกว้างมาก สามารถทำเป็น 2 ห้องนอนได้สบายๆ

ในห้องมีสิ่งอำนวยความสะดวก ดังนี้
1. เฟอร์นิเจอร์ครบ ทั้งห้องนั่งเล่น ห้องนอน และห้องครัว
2. แอร์ 2 เครื่อง
3. ทีวี
4. เครื่องซักผ้า
5. ตู้เย็น
6. ไมโครเวฟ
7. เครื่องทำน้ำอุ่น
8. โต๊ะ+เก้าอี้ 2 ตัว
9. โซฟา+โต๊ะกลาง
10. เตียงนอน

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
– Lobby
– ฟิตเนส
– CCTV
– Key Card
– รปภ. 24 ชม

การเดินทาง และสถานที่ใกล้เคียง
1. ใกล้ MRT ลาดพร้าว ระยะเดิน 180 เมตร
2. Big C ลาดพร้าว
3. Central ลาดพร้าว
4. Union Mall
5. Tesco Lotus
6. Major รัชโยธิน
7. SCB Park
8. สวนจตุจักร
_______________________________________________________________________
Contact me
Agent : Nitchapat Permpool (PUM)
Line ID : pum4788 หรือกดเลย https://bit.ly/2FWbraq
Tel : 061-592-4978
FanPage : Permpool Property
Youtube : Permpool Property Chanel